பிரபல காமெடி நடிகர் வீட்டில் நடந்த மற்றுமொரு இ ற ப் பு! அய்யோ பாவம்-பா இவரு? இரங்கலை தெரிவித்து வரும் பிரபலங்கள்..!! து க் க த் தில் மூழ்கிய குடும்பத்தினர்..!!

Tamil News

பிரபல காமெடி நடிகர் பாலசரவணன் அவர்களது வீட்டில் ஒரு மாதத்திற்கு முன்பு தங்கச்சியின் கணவர் கொ ரோ னா – வால்  உ யி ரி ழ ந் திருந்தார். இந்நிலையில் தற்போது அவரது தந்தையான எஸ்.ஏ.ரங்கநாதன் அவர்கள் கொ ரோ ன தொ ற் றா ல் உயி ரி ழ ந்து ள்ள சம்பவம் தற்போது  பெ ரும் அ திர் ச்  சி யை ஏற் ப டுத்  தியு ள்ளது.பண்ணையாரும் பத்மினியும் வேதாளம் அதே கண்கள் ஈஸ்வரன் உள்ளிட்ட பல திரைப்படங்களில் காமெடி நடிகராக நடித்தவர் தான் பால சரவணன்.

இவரது தந்தையான எஸ் ஏ ரங்கநாதன் அவர்களுக்கு 60 வயது ஆகின்ற நிலையில் சில நாட்களுக்கு  முன் கொரோனா தொ ற் ற ல்  பாதிக்கப்பட்டிருந்தார்.இ தனை கண்டறிந்த குடும்பத்தினர் மதுரையில்  உள்ள தனியா ர் மருத்துவமனையில் இவருக்கு சி கி ச் சை அளித்து வந்தார்கள்.

 

மேலும் நேற்று மூ ச் சு தி ண ற ல் ஏற்பட்டதால் சிகிச் சை பல னி ன் றி பரி தா ப மா க உயி ரி ழ ந் து ள் ளா ர்.கடந்த மாதம்தான் பா ல சரவணனனின் தங்கையின் கணவரை இ ழ ந் த நிலையில் இப்போது மேலும் ஒரு இ ழ ப் பு ஏற்பட்டுள்ளது.

அவர் ம றைவின் போதே தன து ட்விட்டர் பக்கத்தில் பாலசரவணன் அவர்கள் ஒரு பதிவை வெளியிட்டிருந்தார். அதில் தனது தங்கையின் கணவர் கொரோனா- வா ல் உ யிரி ழந் தா ர் என மன அ ழுத் தத் து டன் கூ றி யு ள் ளார் எ னவே அனை வரும் கட்டா ய ம் மாஸ்க் அணிய வேண்டு ம்.

அதே சமயம் கட்டாயம் தடுப்பூசியும் போட வேண்டும் என அவர் தெரிவித்திருந்தார். தற்போது சரவணனின் தந்தை  இழப்பிற்கு பல திரைப்பிரபலங்கள் அவர்களது இ ர ங் க லை தெரிவித்து வருகிறார்கள். மேலும் தகவல்களுக்கு இத்தளத்துடன் இணைந்திருங்கள்…