நடிகர் சிவகார்த்திகேயன் வீட்டில் இவ்வளவு அழகான தோட்டமா? வீடியோவை பார்த்து சொக்கிப்போன ரசிகர்கள்!! முழு வீடியோ உள்ளே…

Tamil News

சின்னத்திரையில் இருந்து பெரிய திரைக்கு வந்து ஒரு முன்னணி நடிகராக மாறியிருக்கும் சிவகார்த்திகேயன் பலருக்கு ஒரு எடுத்துக்காட்டு. கோலிவுட் பிரபலங்கள் தங்கள் வீட்டில் ஒரு சிறிய தோட்டத்தை அமைத்து, காய்கறிகள் மற்றும் கீரைகளை வளர்த்து, அதன் புகைப்படங்களையும் வீடியோக்களையும் எடுத்துக்கொள்கிறார்கள். இதேபோன்ற வீடியோக்களையும் புகைப்படங்களையும் சமூக ஊடகங்களில் சிவகார்த்திகேயன் வெளியிட்டுள்ளார். ஆனால் அவரது வீட்டுத் தோட்டத்தைப் பார்த்த ரசிகர்கள் மட்டுமல்ல, பிரபலங்களும் ஆச்சரியப்பட்டார்கள்.

தனது தோட்டத்தில் நின்று சிவகார்த்திகேயன், “இது எங்கள் காய்கறித் தோட்டம். சில நாட்களுக்கு முன்பு பூட்ட தயாராக உள்ளது. இந்த வீடியோ காய்கறிகள் மற்றும் கீரைகள் பற்றி உங்களுக்குக் காண்பிப்பதற்காக மட்டுமே. புல்லா ரெட்டிக்கும் அவ்வாறே செய்ய ஆசை. அதற்கு இன்னும் சிறிது நேரம் ஆகும். எல்லாம் தயாராக இருக்கும்போது மீண்டும் காண்பிப்பேன். அனைவரும் பாதுகாப்பாக இருங்கள். விரைவில் எங்கள் வாழ்க்கை இதுபோல் செழிப்பாக இருக்கும் என்று கூறினார். வீடியோவின் முடிவில் அவர் தனது செல்ல மகள் ஆராதனாவுடன் வருகிறார். ஆராதனா முகமூடியை அணிந்திருப்பதால் முகம் தெரியவில்லை.

சூப்பர் சகோதரர், அருமையான தோட்டம், வீடியோவைப் பார்த்த ரசிகர்கள் நாங்கள் தோட்டக்கலை என்று கூறினோம். இருப்பினும், சில ரசிகர்கள் ஆராதனா பாபாவை மட்டுமே காட்டியுள்ளனர். அண்ணா ஆர்த்தியைக் காட்டாததற்கு அவர்கள் வருத்தப்படுகிறார்கள். இப்போது தலைப்பை மீண்டும் படிக்கவும். சிபி பேரரசர் இயக்கியுள்ள படத்தில் சிவகார்த்திகேயன் நடித்தார். கோவிட் வைரஸ் பிரச்சினை காரணமாக படப்பிடிப்பு நிறுத்தப்பட்டுள்ளது. சிவகார்த்திகேயனும் லைகாவுடன் இணைந்து தயாரிக்கிறார். இது சன் பிக்சர்ஸ் நிறுவனத்துடன் 5 திரைப்பட ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட்டதாக கூறப்படுகிறது. இரண்டு ஆண்டுகளில் 5 படங்களில் நடிக்க விரும்புகிறேன். ரூ. 15 கோடி சம்பளம் குறித்து பேசப்பட்டுள்ளது.

கேரக்டர் ஆர்ட்டிஸ்டாக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கிய சிவ கார்த்திகேயன் அதிவேகமாக வளர்ந்து இப்போது தமிழ் திரையுலகில் தனக்கென ஒரு பெயரை உருவாக்கி வருகிறார். அவர் இப்போது தமிழகத்தில் ஒரு பெரிய சூப்பர் ஸ்டார். ஹீரோ சிவகார்த்திகேயன் முதன்முதலில் மேடையில் நடித்து தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார். பின்னர் படிப்படியாக ஒரு ரியாலிட்டி ஷோ மூலம் தொலைக்காட்சியில் தோன்றியது. ‘மெரினா’ படத்துடன் ஹீரோவாக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கிய சிவகார்த்திகேயன், பின்னர் அளவிட முடியாத அளவிற்கு வளர்ந்துள்ளார். அந்த வீடியோ கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது…