நடிகர் கார்த்தியின் முதல் படம் பருத்திவீரன் இல்லையா? முதல் படம் அவர் அண்ணன் சூர்யா கூடவா? வைரல் புகைப்படங்கள்!!!

Tamil News

கார்த்திக் சிவகுமார் 25 மே 1977 அன்று பிறந்தார். அவரது மேடைப் பெயரான கா ர்த்தியால் நன்கு அறியப்பட்டவர், முதன்மையாக தமிழ் சினிமாவில் பணிபுரியும் ஒரு இந்திய திரைப்பட நடிகர் அவர். இவர் மூன்று பிலிம்பேர் விருதுகள் , ஒரு எடிசன் விருது, ஒரு சிமா விருது மற்றும் ஒரு தமிழ்நாடு மாநில திரைப்பட விருதை வென்றுள்ளார். நடிகர் சூரியா வின் தம்பியும், நடிகர் சிவகுமாரின் இளைய மகனுமான கார்த்தி ஆரம்பத்தில் மணி ரத்னத்துடன் உதவி இயநக்குநராக சேர்ந்தார்.

2007 ஆம் ஆண்டில் பருதிவீரன் படத்தில் அறிமுகமானார்.இது வி மர்சன ரீதி யான பாராட்டுகளையும் சிறந்த நடிகருக்கான பிலிம்பேர் விருது உட்பட பல பாராட்டுகளையும் பெற்றது. அவரது அடுத்த பாத்திரம் செல்வரகவன் இயக்கிய அதிரடி சாகசப் படமான ஆயிரதில் ஓருவன் திரைப்படத்தில் கூலி வேலை செய்பவராக இருப்பர்.

அவர் தனது அடுத்தடுத்த வெளியீடுகளான பையா, நான் மகான் அல்லா மற்றும் சிறுதாய் மூலம் தொடர்ச்சியான வ ணிக வெற்றி களைப் பெற்றார்.தொடர்ச்சியான பாக்ஸ் ஆபிஸ் தோல்விகளில் தோன்றிய பின்னர், மெட்ராஸ், ஓபிரி , தீரன் ஆதிகாரம் ஒன்ட்ரு கடைகுட்டி சிங்கம் மற்றும் கைதி போன்ற வெற்றிகரமான படங்களில் நடித்தார்.

தமிழ் திரையுலகில் உச்ச நட்சத்திரமாகவும், முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராகவும் விளங்கி வருபவர் நடிகர் கார்த்தி. இவ ர் ந டி ப் பி ல்  தற்போ து சு ல்தான்  எனு ம் தி ரை ப் ப டம்  உரு வா  கி.தற் போது   தாறு மா றா க  ஓ டிகொண் டிருக் கிறது .அ வர் மு தல் மு தலில்  ந டித்த படம் ப ருத் தி வீ ர  ன்  எ ன் று   தா ன்   அ னை  வ ருக் கு ம்   தெ ரி யு ம்  .

ஆனால் அதற்க்கு முன்னால் ஒருபடத்தில் நடித்து இருக்கிறார் என்பது யாருக்கும் தெரிந்  தி ரு  க்  க  வாய்ப் பி ல் லை  என்று தான் சொல்லவேண்டும் . அவர் 2004 ஆம் ஆண்டு வெளிவந்த ஆ யு த  எ ழு த்  து  என் ற படத்தில் ஒரு காட்ச்சியில் நடித்து இருக்கிறார் தற்போது வை ர ளா கி  வரும் அந்த புகைப்படங்கள் இதோ…