பாக்கியலட்சுமி சீரியலை விட்டு போனது-க்கு இதுதான் காரணமா? உண்மையான அந்த காரணத்தை சொன்ன ஜெனிபர்!!! அப்ப இனிமேல் எதுலையுமே நடிக்க மாட்டாங்களா?

Tamil News

விஜய் டிவியில் ப்ரைம் டைமில் ஒளிபரப்பாகி வரும் சீரியல் பாக்கியலட்சுமி. அதில் ராதிகா என்ற முக்கிய ரோலில் நடித்து வந்த ஜெனிபர் சமீபத்தில் சீரியலில் இருந்து வெளியேறினார். ரசிகர்களுக்கு அது மிகவும் சோ க த்தை ஏற்படுத்தியது..

ஜெனிபருக்கு பதிலாக பிக் பாஸ் புகழ் ரேஷ்மா தற்போது ராதிகா ரோலில் தற்போது நடித்து வருகிறார். இந்நிலையில் தற்போது ஜெனிபர் தான் பாக்கியலட்சுமியில் இருந்து வெளியேற என்ன காரணம் என கூறி இருக்கிறார். அது பற்றி அவர் தனது யூடியூப் சேனலில் விளக்கம் அளித்து உள்ளார். ராதிகா காதாபாத்திரம் நெகடிவ் ஆக மறுவதால், அப்படி நடிக்க வேண்டாம் என வெளியேறிவிட்டதாக கூறியுள்ளார்.

பாக்கியலட்சுமியை ஏன் விட்டு வந்தீர்கள் என எல்லோரும் கேள்வி கேட்டு இருந்தீர்கள். அதற்காக பதில் சொல்லும் வீடியோ தான் இது. எனக்கு இந்த வாய்ப்பு இயக்குனர் ரவிப்ரியன் சார் மூலமாக தான் வந்தது. அவருக்கு நன்றி. இந்த சீரியல் இயக்குனர் டேவிட் ரொம்ப கூலானவர். ஷூட்டிங் எப்போதும் ஜாலியாக செல்லும். குழுவினருக்கு என்னுடைய வாழ்த்துக்கள். சிறப்பாக பண்ணுங்க. பாக்யலட்சுமியில் இருந்து நான் ஏன் வெளியேறினேன் என்பதை கணவர் சொல்வார் என கூறியிருந்தார்

இப்படி விளக்கம் கொடுத்து யாரும் இதற்கு முன்பு வீடியோ போட்டார்களா என தெரியாது. ஆனால் நாங்கள் அந்த கட்டாயத்தில் இருக்கிறோம்.  யூடியப் சேனல்களில் யூகத்தின் அடிப்படையில் வதந்திகளை பரப்புகிறார்கள். அதை தடுக்க தான் விளக்கம் கொடுக்கிறோம்.

சீரியலில் நடிக்க தொடங்கியதில் இருந்து ரசிகர்களிடம் இருந்து நெகடிவ் கமெண்ட் எப்போதும் வந்தது கிடையாது. மேலும் துறையில் இருப்பவர்கள் எங்களை பற்றி தவறாக நினைத்துவிடகூடாது. இதற்கு முன்பு லட்சுமி ஸ்டோர்ஸ் சீரியலில் அப்படி தான் நடந்தது.


பாக்கியலட்சுமி சீரியலில் இருந்து ஜெனிபர் வெளியேற இரண்டு காரணங்கள். ஒன்றை தற்போது கூறமாட்டேன், அது ரொம்ப பர்சனல், அதை பிறகு கூறுகிறேன். இரண்டாவது காரணம் என்னவென்றால் இந்த சீரியல் மற்ற மொழிகளிலும் சென்றுகொண்டிருக்கிறது.


முதலில் மற்ற மொழிகள் போல இல்லாமல் வேறு மாதிரி தான் இங்கு சென்றுகொண்டிருந்தது. ஆனால் தற்போது மற்ற மொழிகள் போல அதே ட்ராக்கில் செல்வது போல தோன்றியது. அப்படி நடிப்பதற்கு உடன்பாடு இல்லை. நம் மீது நல்ல அபிப்ராயம் இருக்கிறது, அதனால் நெகடிவ் ஆக நடிக்க விரும்பவில்லை.

அதே சீரியலில் கோபியாக நடித்து வருபவருக்கு எப்படி கமெண்ட் வருகிறது என எல்லோருக்கும் தெரியும். அதனால் தான் இப்படி ஒரு முடிவு எடுத்தோம். தயாரிப்பு தரப்பு எங்களை சமாதானப்படுத்த முயற்சித்தார்கள், ஆனால் நாங்கள் முடிவில் உறுதியாகை இருக்கிறோம்.

இவ்வாறு தெரிவித்து உள்ளனர். அதைத் தொடர்ந்து இப்போது அதன் இரண்டாவது காரணத்தை கூறியுள்ளார்… அதில்.. ஜெனிபர் கருவுற்றுள்ளதாகவும்.. கூடிய விரைவில் குட்டி தேவதை அவர்கள் வீட்டுக்கு வரப்போவதாகவும் தெரிவித்துள்ளார்.. மேலும் தகவல்களுக்கு இத்தளத்துடன் இணைந்திருங்கள்…