சித்ராவின் ம ரணத்தில் தி டுக்கிடும் தகவல்.. பிரபல தொகுப்பாளினியின் கர்ப்பத்தை கலைத்த ஹேமந்த்.. வெளிவந்த பல அதிர்ச்சி தகவல் இதோ..!!

Cinema News

கடந்த மாதம் தமிழ் திரையுலகை அ திர்ச்சியில் ஆ ழ்த்திய சம்பவம் சின்னத்திரை நடிகை சித்ராவின் தான். ஆம் பிரபல சொகுசு ஹோட்டல் ஒன்றில் படப்பிடிப்பிற்காக தங்கியிருந்த நடிகை சித்ரா, அந்த ஹோட்டலில்  செய்து கொண்டது பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.

மேலும் ஒரு புறம் சித்ரா என்று அவரது தாய் கூறி வர என சித்ராவின் கணவர் ஹேமந்த்தின், தந்தை புகார் அளித்து வந்தார். இந்நிலையில் இது என கூறும் வகையில் தி டுக்கிடும் தகவல் வெளியாகியுள்ளது. இதில் சித்ராவிற்கு முன் ஹேமந்த்திற்கு பிரபல பெண் தொகுப்பாளினி ஒருவருடன் தொடர்பு இருந்ததாம்.

அதுமட்டுமின்றி அந்த பெண் கர்ப்பமாக இருந்ததை அறிந்து, அவரின் கர்ப்பத்தை கலைத்தாராம் ஹேமந்த். இதனால் கண்டிப்பாக சித்ரா செய்யவில்லை, இது தான் என கூறும் வகையில் பல அ திர்ச்சியளிக்கும் தகவல்கள் வெளியாகி வருகிறது.