விஷாலின் பூஜை படத்தில் நடித்த நடிகை மதுமிளாவா இது? திருமணத்திற்கு பிறகு எப்படி இருக்கிறார் பாருங்க.. வைரலாகும் புகைப்படம் இதோ..!!

Cinema News

நடிகை மதுமிளா  23 மே 1988ஆம் ஆண்டு அன்று பிறந்தார். இவர்  இலங்கையில் பிறந்தவர். இந்திய தமிழ் நடிகை தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர் மற்றும் மாடல் அவர் மக்கள்  டிவியில் ஒரு தொகுப்பாளராக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார். அவர் தமிழ் தொலைக்காட்சி சீரியல் அலுவலகத்தில் அறிமுகமானார்.

விஷால், விமல், ஜீவா, ஸ்ரீ திவ்யா, அஞ்சலி, சிம்ரன் மற்றும் ஸ்ருதிஹாசன் போன்ற பிரபல நடிகர்கள் நடிகைகளுடன் அவர் நடித்தார். பூஜை, ரோமியோ ஜூலியட் மற்றும் மாப்ள  சிங்கம் போன்ற சில பிரபலமான படங்களில் நடித்துள்ளார்.

பல படங்களில் அவரது நடிப்பு குறிப்பாக பூஜை திரைப்படத்தில் பாராட்டப்பட்டது. இவருக்கு இந்த படம் சிறந்த படங்களில் ஒன்றாகும். “ரோமியோ ஜூலியட்” போன்ற படங்களில் ஜெயம் ரவி, ஹன்சிகா மோத்வானி, பூனம் பஜ்வா மற்றும் உமா பத்மநாபன் ஆகியோருடன் மாதுமிலா புகழ் பெற்றார். அலுவலகத்தில் லட்சுமியாக பிடித்ததற்கான விஜய் தொலைக்காட்சி விருதை மதுமிலா வென்றார்.

அதன் பிறகு சங்கிலி புங்கிலி கதவதொர என்ற படங்களில் சிறு கதாபாத்திரத்தில் நடித்து புகழ் பெற்றார். கடந்த ஆண்டு பெலிக்ஸ் ஜேம்ஸ்சன் என்பவரை காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டார். கர்ப்பமாகி கனடாவில் கணவருடன் வசித்து வருகிறார் மதுமிளா கொ ரானா லா க்டவுனில் வீட்டிலேயே இருந்து சி கிச்சை பெற்று வருகிறார்.

இந்நிலையில் கடந்த மாதம் இருவருக்கும் பெ ண் குழந்தை பிறந்துள்ளது. குழந்தையின் புகைப்படத்தினை சில தினங்களுக்கு முன் அவரது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பதிவிட்டுள்ளார். மேலும் குழந்தை பெற்று ஆள் அடையாள தெரியாமல் மாறியுள்ளார். பல பிரபலங்கள் வாழ்த்துக்களை கூறி கமெண்ட் செய்து வருகிறார்கள்.