என்னது! இசையமைப்பாளர் சங்கர் கணேஷின் மகன் இவரா? இத்தனை நாள் இது தெரியாமல் போச்சே! அவர் ஒரு சீரியல் நடிகர் அதுவும் இந்த சீரியலிலா?

Cinema News

ஷங்கர் கணேஷ் ஒரு இந்திய இசை இயக்குனர் ஜோடி, இவர் தமிழ், தெலுங் கு, மலையாளம் மற்றும் கன்னட திரைப்படங்களில் சுமார் 50 ஆண்டுகளாக பணியாற்றியுள்ளார். அவர்கள் 1964 ஆம் ஆண்டில் தமிழ் இசையமைப்பாளர்களான எம்.எஸ். விஸ்வநாதன் மற்றும் டி.கே.ராம மூர்த்தி ஆகியோருக்கு உதவியாளர்களாகத் தொடங்கினார்.

பின்னர் இருவரும் எம்.எஸ்.விஸ்வநாதனுக்கு மட்டும் உதவி செய்தனர். 1965 முதல் 1967 வரை. கன்னதாசன் தனது சொந்த திரைப்படமான “நாகரதில் திருப்பர்கல்” ஐத் தொடங்கினார், அதில் அவர் சங்கர் கணேஷை இசை இயக்குநர்களாக அறிமுகப்படுத்தினார். படம் நிறுத்தப்பட்டது,

கண்ணதாசன் அவர்களை சின்னப்ப தேவரிடம் அழைத்துச் சென்று அவர்களுக்கு ஒரு வாய்ப்பு வழங்குமாறு கேட்டுக் கொண் டார். கண்ணதாசனின் ம ரணத்திற்குப் பிறகு, சங்கர் கணேஷ் அவர்களின் தலைப்புகளை “காவிங்கர் வஜங்கியா தேவரின்” ஷங்கர் கணேஷ் என்று மாற்றினார்.

இருவரையும் சேர்ந்த ஷங்கர்  கால ம ரணம் அடைந்தார், அதே நேரத்தில் கணேஷ் தொடர்ந்து ஷங்கர் கணேஷ் என்ற பெயருட ன் இசைக் குழுவை முன்னோக்கி அழைத்துச் சென்றார். மேலும் பெ ரும்பாலும் சங்கர் கணேஷ் என்று புகழப்படுகிறார்.

சின்னரின் மகன் பாலசுப்பிரமணியம் ஷங்கர்  சின்னி ஜெயந்தின் காதல் நாடகத் திரைப்படமான உனக்க காமேட்டம் மூலம் இசை அமைப்பாளராக அறிமுகமானார். கணேஷின் மகன் ஸ்ரீ குமார் ஒரு நடிகரானா ர்.  தற்போது யாரடி நீ மோ கினி என்ற சீரியலில் நடித்து வருகிறார்..